ಸ್ಥಳೀಯ ಸುದ್ದಿಗಳು

ರೈಲ್ವೆ ಕಾಮಗಾರಿಗೆ ಕಲ್ಲು ಪೂರೈಕೆ-ಕಂಟ್ರ್ಯಾಕ್ಟರ್ ನಿಂದ ದಬ್ಬಾಳಿಕೆಯ ಆರೋಪ

ಸುದ್ದಿಲೈವ್/ಶಿಕಾರಿಪುರ

ಶಿಕಾರಿಪುರ ತಾಲೂಕು ಹಾರೋಗೊಪ್ಪದಲ್ಲಿ ರೈತರ ತೋಟ ಮತ್ತು ಇತರೆ ಕೃಷಿಚಟುವಟಿಕೆಗೆ ಅಡಿಯಾಗುವಂತೆ ರೈಲು ಕಾಮಗಾರಿ ನಡೆಯುತ್ತಿದೆ ಎಂದು ಗ್ರಾಮಸ್ಥರು ಆರೋಪಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ಶಿವಮೊಗ್ಗ ಜಿಲ್ಲೆ ಶಿಕಾರಿಪುರದ‌ ಹಾರೋಗೊಪ್ಪದಲ್ಲಿ , ರೈತರ ತೋಟ, ಮತ್ತು ಹತ್ತಿರದಲ್ಲೇ ಹಳ್ಳಿಯು ಇದ್ದರೂ ಕೂಡಾ ರೈಲ್ವೇ ಕಂಟ್ರಾಕ್ಟರ್ ನಿಂದ ಕಲ್ಲನ್ನು ಬ್ಲಾಸ್ಟ್ ಮಾಡಿ ದೊಡ್ಡ ದೊಡ್ಡ ಗುಂಡಿಯನ್ನ ತೋಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ ಎಂದು ಸ್ಥಳೀಯರು ದೂರಿದ್ದಾರೆ,

ರೈತರ ಜಮೀನಿಗೆ ಹೋಗಲು ದಾರಿ ಇಲ್ಲದಂತೆ ದೊಡ್ಡ ದೊಡ್ಡ ಗುಂಡಿಗಳನ್ನು ತೆಗೆಯುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಮಾಹಿತಿ ಕೇಳಲು ಹೋದರೆ ಕೆಲಸಕ್ಕೆ ಅಡ್ಡಿ ಪಡಿಸುತ್ತಿದ್ದಿರಿ ಎಂದು ಆರೋಪಿಸಿ ನಮ್ಮ ಮೇಲೆ ಕಂಪ್ಲೇಂಟ್ ಕೊಡುವುದಾಗಿ ದಬ್ಬಾಳಿಕೆ ಹಾಕುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಸ್ಥಳೀಯರು ದೂರಿದ್ದಾರೆ.

ಇದನ್ನೂ ಓದಿ-https://suddilive.in/archives/9655

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button